Skip to content
thenaijauntold.com thenaijauntold.com

The-Nigeria-Untold : Global News, Nigerian Perspective, World News Updates.

  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • facebook.com
  • twitter.com
  • t.me
  • instagram.com
  • youtube.com
Subscribe
Home » Archives for May 2026
Shugaban kasa Bola Tinubu zai kai ziyarar aiki zuwa ƙasashe uku Kenya,Rwanda da Faransa.
Posted inBreaking News Front Page Siyasa

Shugaban kasa Bola Tinubu zai kai ziyarar aiki zuwa ƙasashe uku Kenya,Rwanda da Faransa.

Posted by saviolasani1@gmail.com May 2, 2026
Wannan saƙon na ƙunshe ne a cikin wata sanarwa da mai magana da yawun shugaban,…
Read More

Recent Posts

  • Shugaban kasa Bola Tinubu zai kai ziyarar aiki zuwa ƙasashe uku Kenya,Rwanda da Faransa.
  • Majalisar Ɗinkin Duniya ta ce Iran ta zartar wa mutane 21 hukuncin kisa tin fara yaki da Amurka da Isra’ila.
  • Wata mummunar gobara da ta yi ajalin wasu mutum biyu ta kuma lalata bukkoki 200 a sansanin ‘yan gudun hijira da ke Bulabulin Damasak, a Jihar Borno.
  • Gwamnatin ƙasar Uganda ta kama ‘yan Nijeriya 62 kan zargin gudanar da ayyukan ibada a wata coci ba bisa ƙa’ida ba.
  • Hukumar EFCC ta bayyana matuƙar damuwa kan yadda harkar damfara ta yanar gizo, wadda aka fi sani da yahoo-yahoo, ke ƙara yawaita a tsakanin ɗaliban jami’o’in Najeriya.

Recent Comments

No comments to show.

Archives

  • May 2026
  • April 2026
  • March 2026
  • February 2026
  • January 2026
  • September 2025
  • August 2025
  • July 2025

Categories

  • Addini
  • Advocate
  • Breaking News
  • Business
  • Celebrity Life
  • Front Page
  • General News
  • Kano
  • Kiwon Lafiy
  • Nigeria
  • North Korea Launch Direct Flights After 70 Years
  • Politics
  • Siyasa
  • Tattali
  • Tsaro
  • Uncategorized

Mhsani

Mh Sani is a seasoned journalist and news writer with a passion for telling the stories that matter. With years of experience in reporting on national and international news, Sani has developed a keen eye for detail and a knack for crafting compelling narratives that inform and engage readers.

  • Facebook
  • X
  • Instagram
  • YouTube

Recent Posts

  • Shugaban kasa Bola Tinubu zai kai ziyarar aiki zuwa ƙasashe uku Kenya,Rwanda da Faransa.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 2, 2026
  • Majalisar Ɗinkin Duniya ta ce Iran ta zartar wa mutane 21 hukuncin kisa tin fara yaki da Amurka da Isra’ila.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
  • Wata mummunar gobara da ta yi ajalin wasu mutum biyu ta kuma lalata bukkoki 200 a sansanin ‘yan gudun hijira da ke Bulabulin Damasak, a Jihar Borno.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
  • Gwamnatin ƙasar Uganda ta kama ‘yan Nijeriya 62 kan zargin gudanar da ayyukan ibada a wata coci ba bisa ƙa’ida ba.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
  • Hukumar EFCC ta bayyana matuƙar damuwa kan yadda harkar damfara ta yanar gizo, wadda aka fi sani da yahoo-yahoo, ke ƙara yawaita a tsakanin ɗaliban jami’o’in Najeriya.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 29, 2026

Let's keep in touch

Trending post

  • Shugaban kasa Bola Tinubu zai kai ziyarar aiki zuwa ƙasashe uku Kenya,Rwanda da Faransa.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 2, 2026
    Wannan saƙon na ƙunshe ne a cikin wata sanarwa da mai magana da yawun shugaban, Bayo Onanuga ya fitar, inda…
  • Majalisar Ɗinkin Duniya ta ce Iran ta zartar wa mutane 21 hukuncin kisa tin fara yaki da Amurka da Isra’ila.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
    A cikin wata sanarwa da shugaban ofishin kare haƙƙin bil’adama na Majalisar Ɗinkin Duniya Volker Turk ya fitar a yau,…
  • Wata mummunar gobara da ta yi ajalin wasu mutum biyu ta kuma lalata bukkoki 200 a sansanin ‘yan gudun hijira da ke Bulabulin Damasak, a Jihar Borno.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
    Majiyoyin tsaro sun ce gobarar ta tashi ne a sansanin da ke ɗauke da mutane daga garuruwa sama da 10.…
  • Gwamnatin ƙasar Uganda ta kama ‘yan Nijeriya 62 kan zargin gudanar da ayyukan ibada a wata coci ba bisa ƙa’ida ba.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 30, 2026
    A wata sanarwa da ta wallafa a shafinta na X, hukumar shige da fice ta ƙasar , ta ce kamen…
  • Hukumar EFCC ta bayyana matuƙar damuwa kan yadda harkar damfara ta yanar gizo, wadda aka fi sani da yahoo-yahoo, ke ƙara yawaita a tsakanin ɗaliban jami’o’in Najeriya.
    by saviolasani1@gmail.com
    April 29, 2026
    Shugaban hukumar, Olanipekun Olukoyede, ya bayyana cewa binciken da suka gudanar ya nuna cewa kusan ɗalibai 6 cikin 10 na…
  • Facebook
  • Instagram
  • X
  • YouTube
  • Amazon
Let’s keep in torch

Copyright 2026 — thenaijauntold.com. All rights reserved.
Scroll to Top

Get Latest News

Get the Latest News and Updates 

Stay informed with our daily/weekly newsletter : Global news, Nigerian News, and more!

Enter your email address

No thanks, I’m not interested!