Skip to content
thenaijauntold.com thenaijauntold.com

The-Nigeria-Untold : Global News, Nigerian Perspective, World News Updates.

  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • facebook.com
  • twitter.com
  • t.me
  • instagram.com
  • youtube.com
Subscribe
Home » Archives for February 2026
DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da  amincewa da sashe 155.
Posted inUncategorized

DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa da sashe 155.

Posted by saviolasani1@gmail.com February 4, 2026
DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa…
Read More
EFCC ta kama jarumar kannywood Samha M Inuwa bisa zargin face majina da takaddar Naira
Posted inCelebrity Life Uncategorized

EFCC ta kama jarumar kannywood Samha M Inuwa bisa zargin face majina da takaddar Naira

Posted by saviolasani1@gmail.com February 3, 2026
Hukumar EFCC mai yaƙi da almundahanar kuɗaɗe a Najeriya ta kama jarumar Kannywood, Samha M…
Read More
Gwamnan Abba Kabir Yusuf Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe A Jihar
Posted inUncategorized

Gwamnan Abba Kabir Yusuf Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe A Jihar

Posted by saviolasani1@gmail.com February 2, 2026
Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya nada Abubakar Ibrahim Matawalle a matsayin Mai Riƙon…
Read More

Recent Posts

  • Majalisar Dokokin Najeriya ta bukaci Shugaba Tinubu ya Mayar da Hankali Kan Tsaro da Tattalin Arziki.
  • ’Yan Bindiga Sun Hallaka wani Hakimin a Kauyen Gwande da ke Jihar Filato
  • Shugaba Netanyahu ya fara Fuskantar Kalubalen Siyasa tin bayan Kulla Yarjejeniyar Amurka da Iran.
  • Gwamna Makinde ya Jaddada Ƙudirin ceto Ɗalibai da Malaman da Aka Sace a Jihar Oyo.
  • NDA ta nuna Kin Amincewa da Shirin bai wa Ɗaliban Makarantun Sakandiren Soji Gurbin Shiga Kai Tsaye.

Recent Comments

No comments to show.

Archives

  • June 2026
  • May 2026
  • April 2026
  • March 2026
  • February 2026
  • January 2026
  • September 2025
  • August 2025
  • July 2025

Categories

  • Addini
  • Advocate
  • Breaking News
  • Business
  • Celebrity Life
  • Front Page
  • General News
  • Kano
  • Ketare
  • Kiwon Lafiy
  • Nigeria
  • North Korea Launch Direct Flights After 70 Years
  • Politics
  • Siyasa
  • Tattali
  • Tsaro
  • Uncategorized
  • Yaki

Mhsani

Mh Sani is a seasoned journalist and news writer with a passion for telling the stories that matter. With years of experience in reporting on national and international news, Sani has developed a keen eye for detail and a knack for crafting compelling narratives that inform and engage readers.

  • Facebook
  • X
  • Instagram
  • YouTube

Recent Posts

  • Majalisar Dokokin Najeriya ta bukaci Shugaba Tinubu ya Mayar da Hankali Kan Tsaro da Tattalin Arziki.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 18, 2026
  • ’Yan Bindiga Sun Hallaka wani Hakimin a Kauyen Gwande da ke Jihar Filato
    by saviolasani1@gmail.com
    June 18, 2026
  • Shugaba Netanyahu ya fara Fuskantar Kalubalen Siyasa tin bayan Kulla Yarjejeniyar Amurka da Iran.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026
  • Gwamna Makinde ya Jaddada Ƙudirin ceto Ɗalibai da Malaman da Aka Sace a Jihar Oyo.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026
  • NDA ta nuna Kin Amincewa da Shirin bai wa Ɗaliban Makarantun Sakandiren Soji Gurbin Shiga Kai Tsaye.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026

Let's keep in touch

Trending post

  • Majalisar Dokokin Najeriya ta bukaci Shugaba Tinubu ya Mayar da Hankali Kan Tsaro da Tattalin Arziki.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 18, 2026
    Tsagin ’yan adawa a Majalisar Wakilai ya bukaci Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya rage mayar da hankali kan siyasar zaɓen…
  • ’Yan Bindiga Sun Hallaka wani Hakimin a Kauyen Gwande da ke Jihar Filato
    by saviolasani1@gmail.com
    June 18, 2026
    Wasu ’yan bindiga sun harbe Hakimin Gwande da ke Ƙaramar Hukumar Bokkos ta Jihar Filato, Saf Samuel Alaket, har lahira.…
  • Shugaba Netanyahu ya fara Fuskantar Kalubalen Siyasa tin bayan Kulla Yarjejeniyar Amurka da Iran.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026
    Yarjejeniyar da aka cimma tsakanin Amurka da Iran domin kawo ƙarshen rikicin yaƙi ta haifar da sabon ƙalubale ga Firaministan…
  • Gwamna Makinde ya Jaddada Ƙudirin ceto Ɗalibai da Malaman da Aka Sace a Jihar Oyo.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026
    Gwamnan Jihar Oyo, Seyi Makinde, ya bayyana aniyarsa ta yin duk mai yiwuwa domin tabbatar da an kuɓutar da ɗalibai…
  • NDA ta nuna Kin Amincewa da Shirin bai wa Ɗaliban Makarantun Sakandiren Soji Gurbin Shiga Kai Tsaye.
    by saviolasani1@gmail.com
    June 17, 2026
    Kwalejin Horar da Sojoji ta Najeriya (NDA) ta bayyana rashin amincewarta da wani ƙudirin gyaran doka da ke neman a…
  • Facebook
  • Instagram
  • X
  • YouTube
  • Amazon
Let’s keep in torch

Copyright 2026 — thenaijauntold.com. All rights reserved.
Scroll to Top

Get Latest News

Get the Latest News and Updates 

Stay informed with our daily/weekly newsletter : Global news, Nigerian News, and more!

Enter your email address

No thanks, I’m not interested!