Skip to content
thenaijauntold.com thenaijauntold.com

The-Nigeria-Untold : Global News, Nigerian Perspective, World News Updates.

  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • facebook.com
  • twitter.com
  • t.me
  • instagram.com
  • youtube.com
Subscribe
Home » Archives for April 2026 » Page 4
Posted inUncategorized

Kotu Ta Wanke Murtala Garo Daga Zargin Cin Hanci da Rashawa

Posted by saviolasani1@gmail.com April 14, 2026
Babbar Kotun Jihar Kano ta kori karar zargin cin hanci da rashawa da ake yi…
Read More
Posted inUncategorized

Cikin Hotuna: Tsohon gwamnan jihar Kaduna Mallam Nasir El-Rufa’i ya isa babbar kotun jihar Kaduna domin cigaba da sauraran kara.

Posted by saviolasani1@gmail.com April 13, 2026
Read More
Posted inUncategorized

Burutai ya kare harin jirgin sama a Jilli, inda ya bayyana kasuwar a mafakar ‘yan ta’adda.

Posted by saviolasani1@gmail.com April 13, 2026
Tsohon Babban Hafsan Sojin Ƙasa, Laftanar Janar Tukur Buratai mai ritaya, ya bayyana harin jirgin…
Read More

Posts pagination

Previous page 1 2 3 4

Recent Posts

  • Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II Ya Bukaci Gwamna Abba Ya Ɗauki Tsauraran Mataki Kan Masu Nuna Masa Rashin Girmamawa.
  • Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya samu nasara a zaɓen fid-da-gwani na shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC bayan ya kayar da sauran masu neman tikitin jam’iyyar.
  • An Kashe Matashin da ya hallaka mahaifinsa kar rashin abinci a Jihar Edo.
  • Rundunar Sojin Najeriya ta yi gargaɗi ga al’umma kan yiwuwar hare-haren mayaƙan Boko Haram da ISWAP a lokacin bukukuwan Babbar Sallah.
  • Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ta Ƙasa (ASUU) ta bayyana damuwa kan jinkirin da gwamnatin tarayya ke yi wajen aiwatar da yarjejeniyar shekarar 2025

Recent Comments

No comments to show.

Archives

  • May 2026
  • April 2026
  • March 2026
  • February 2026
  • January 2026
  • September 2025
  • August 2025
  • July 2025

Categories

  • Addini
  • Advocate
  • Breaking News
  • Business
  • Celebrity Life
  • Front Page
  • General News
  • Kano
  • Kiwon Lafiy
  • Nigeria
  • North Korea Launch Direct Flights After 70 Years
  • Politics
  • Siyasa
  • Tattali
  • Tsaro
  • Uncategorized

Mhsani

Mh Sani is a seasoned journalist and news writer with a passion for telling the stories that matter. With years of experience in reporting on national and international news, Sani has developed a keen eye for detail and a knack for crafting compelling narratives that inform and engage readers.

  • Facebook
  • X
  • Instagram
  • YouTube

Recent Posts

  • Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II Ya Bukaci Gwamna Abba Ya Ɗauki Tsauraran Mataki Kan Masu Nuna Masa Rashin Girmamawa.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 29, 2026
  • Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya samu nasara a zaɓen fid-da-gwani na shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC bayan ya kayar da sauran masu neman tikitin jam’iyyar.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 28, 2026
  • An Kashe Matashin da ya hallaka mahaifinsa kar rashin abinci a Jihar Edo.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 28, 2026
  • Rundunar Sojin Najeriya ta yi gargaɗi ga al’umma kan yiwuwar hare-haren mayaƙan Boko Haram da ISWAP a lokacin bukukuwan Babbar Sallah.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 26, 2026
  • Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ta Ƙasa (ASUU) ta bayyana damuwa kan jinkirin da gwamnatin tarayya ke yi wajen aiwatar da yarjejeniyar shekarar 2025
    by saviolasani1@gmail.com
    May 26, 2026

Let's keep in touch

Trending post

  • Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II Ya Bukaci Gwamna Abba Ya Ɗauki Tsauraran Mataki Kan Masu Nuna Masa Rashin Girmamawa.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 29, 2026
      Mai Martaba Sarkin Kano, Muhammadu Sanusi II, ya buƙaci Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, da ya nuna cikakken…
  • Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya samu nasara a zaɓen fid-da-gwani na shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC bayan ya kayar da sauran masu neman tikitin jam’iyyar.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 28, 2026
    An sanar da sakamakon zaɓen ne a Abuja a daren Laraba, inda jami’in gudanar da zaɓen, Tunde Ogbeha, ya bayyana…
  • An Kashe Matashin da ya hallaka mahaifinsa kar rashin abinci a Jihar Edo.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 28, 2026
    Wani rikici da ya samo asali daga rashin abinci ya rikide zuwa mummunan lamari a Jihar Edo, inda wani matashi…
  • Rundunar Sojin Najeriya ta yi gargaɗi ga al’umma kan yiwuwar hare-haren mayaƙan Boko Haram da ISWAP a lokacin bukukuwan Babbar Sallah.
    by saviolasani1@gmail.com
    May 26, 2026
    A wata sanarwa da hedikwatar rundunar ta fitar, ta bayyana cewa bayanan sirri da aka samu sun nuna cewa ƙungiyoyin…
  • Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ta Ƙasa (ASUU) ta bayyana damuwa kan jinkirin da gwamnatin tarayya ke yi wajen aiwatar da yarjejeniyar shekarar 2025
    by saviolasani1@gmail.com
    May 26, 2026
    Shugabannin ASUU na reshen Jami’ar Jos ne suka bayyana hakan, inda suka ce idan gwamnati ba ta ɗauki mataki cikin…
  • Facebook
  • Instagram
  • X
  • YouTube
  • Amazon
Let’s keep in torch

Copyright 2026 — thenaijauntold.com. All rights reserved.
Scroll to Top

Get Latest News

Get the Latest News and Updates 

Stay informed with our daily/weekly newsletter : Global news, Nigerian News, and more!

Enter your email address

No thanks, I’m not interested!