Skip to content
thenaijauntold.com thenaijauntold.com

The-Nigeria-Untold : Global News, Nigerian Perspective, World News Updates.

  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • Home
  • About Us
  • Contact Us
  • facebook.com
  • twitter.com
  • t.me
  • instagram.com
  • youtube.com
Subscribe
Home » Uncategorized » Page 2
Afirka ta Kudu ta buƙaci Iran ta fice daga atisayen sojin ƙungiyar BRICS
Posted inUncategorized

Afirka ta Kudu ta buƙaci Iran ta fice daga atisayen sojin ƙungiyar BRICS

Posted by saviolasani1@gmail.com January 13, 2026
Afirka ta Kudu ta buƙaci Iran ta fice daga atisayen sojin ƙungiyar BRICS    …
Read More
Ana muhara kan Ko APC da Tinubu za su iya hana tsige Fubara?
Posted inUncategorized

Ana muhara kan Ko APC da Tinubu za su iya hana tsige Fubara?

Posted by saviolasani1@gmail.com January 13, 2026
Ana muhara kan Ko APC da Tinubu za su iya hana tsige Fubara?
Read More
yan bindiga sun hana al’ummar Ƙaramar Hukumar Borgu a jihar Neja sakat
Posted inUncategorized

yan bindiga sun hana al’ummar Ƙaramar Hukumar Borgu a jihar Neja sakat

Posted by saviolasani1@gmail.com January 13, 2026
yan bindiga sun hana al'ummar Ƙaramar Hukumar Borgu a jihar Neja sakat  
Read More
Ƴan bindiga sun kai hari Katsina duk da shirin gwamnati na sakin waɗanda ke tsare.
Posted inUncategorized

Ƴan bindiga sun kai hari Katsina duk da shirin gwamnati na sakin waɗanda ke tsare.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 13, 2026
Ƴan bindiga sun kai hari Katsina duk da shirin gwamnati na sakin waɗanda ke tsare.
Read More
Ɗan tsohon sarkin Iran ya buƙaci masu zanga-zanga su mamaye birnin Tehran.
Posted inUncategorized

Ɗan tsohon sarkin Iran ya buƙaci masu zanga-zanga su mamaye birnin Tehran.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 10, 2026
Ɗan tsohon sarkin Iran ya buƙaci masu zanga-zanga su mamaye birnin Tehran.
Read More
Likitocin Edo sun dakatar da aiki ‘sai an ceto’ mambobinsu da aka sace.
Posted inUncategorized

Likitocin Edo sun dakatar da aiki ‘sai an ceto’ mambobinsu da aka sace.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 10, 2026
Likitocin Edo sun dakatar da aiki 'sai an ceto' mambobinsu da aka sace. Ƙungiyar ta…
Read More
Gwamnatin Najeriya ta sha alwashin ƙarfafa dakarun ƙasar
Posted inUncategorized

Gwamnatin Najeriya ta sha alwashin ƙarfafa dakarun ƙasar

Posted by saviolasani1@gmail.com January 10, 2026
Gwamnatin Najeriya ta sha alwashin ƙarfafa dakarun ƙasar
Read More
Kotu ta dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki.
Posted inUncategorized

Kotu ta dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 10, 2026
Kotu ta dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki.  
Read More
Muna ganin ‘barazana ƙarara’ na harin soji daga Amurka – Shugaban Colombia.
Posted inUncategorized

Muna ganin ‘barazana ƙarara’ na harin soji daga Amurka – Shugaban Colombia.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 9, 2026
Muna ganin 'barazana ƙarara' na harin soji daga Amurka - Shugaban Colombia.
Read More
Posted inUncategorized

Karon farko Trump ya amince cewa ƴan ta’adda na kashe Musulmi a Najeriya.

Posted by saviolasani1@gmail.com January 9, 2026
Karon farko Trump ya amince cewa ƴan ta'adda na kashe Musulmi a Najeriya.
Read More

Posts pagination

Previous page 1 2 3 Next page

Recent Posts

  • DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa da sashe 155.
  • EFCC ta kama jarumar kannywood Samha M Inuwa bisa zargin face majina da takaddar Naira
  • Gwamnan Abba Kabir Yusuf Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe A Jihar
  • Tarayyar Turai za ta yi taron gaggawa kan barazanar harajin Trump
  • wuceHukumar ƙwallon ƙafa ta Afrika ta yi martani kan ƙorafin tawagar Senegal

Recent Comments

No comments to show.

Archives

  • February 2026
  • January 2026
  • September 2025
  • August 2025
  • July 2025

Categories

  • Advocate
  • Celebrity Life
  • General News
  • North Korea Launch Direct Flights After 70 Years
  • Uncategorized

Mhsani

Mh Sani is a seasoned journalist and news writer with a passion for telling the stories that matter. With years of experience in reporting on national and international news, Sani has developed a keen eye for detail and a knack for crafting compelling narratives that inform and engage readers.

  • Facebook
  • X
  • Instagram
  • YouTube

Recent Posts

  • DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa da sashe 155.
    by saviolasani1@gmail.com
    February 4, 2026
  • EFCC ta kama jarumar kannywood Samha M Inuwa bisa zargin face majina da takaddar Naira
    by saviolasani1@gmail.com
    February 3, 2026
  • Gwamnan Abba Kabir Yusuf Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe A Jihar
    by saviolasani1@gmail.com
    February 2, 2026
  • Tarayyar Turai za ta yi taron gaggawa kan barazanar harajin Trump
    by saviolasani1@gmail.com
    January 19, 2026
  • wuceHukumar ƙwallon ƙafa ta Afrika ta yi martani kan ƙorafin tawagar Senegal
    by saviolasani1@gmail.com
    January 19, 2026

Let's keep in touch

Trending post

  • DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa da sashe 155.
    by saviolasani1@gmail.com
    February 4, 2026
    DA ƊUMI-ƊUMI: Majalisar Dattawa ta amince da dokar zaɓe bayan kammala nazari tare da amincewa da sashe 155. Majalisar Dattawa…
  • EFCC ta kama jarumar kannywood Samha M Inuwa bisa zargin face majina da takaddar Naira
    by saviolasani1@gmail.com
    February 3, 2026
    Hukumar EFCC mai yaƙi da almundahanar kuɗaɗe a Najeriya ta kama jarumar Kannywood, Samha M Inuwa kan zargin wulaƙanta kuɗin…
  • Gwamnan Abba Kabir Yusuf Ya Yi Sabbin Naɗe-Naɗe A Jihar
    by saviolasani1@gmail.com
    February 2, 2026
    Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya nada Abubakar Ibrahim Matawalle a matsayin Mai Riƙon Babban Daraktan Hukumar Jin Daɗin…
  • Tarayyar Turai za ta yi taron gaggawa kan barazanar harajin Trump
    by saviolasani1@gmail.com
    January 19, 2026
    Tarayyar Turai za ta yi taron gaggawa kan barazanar harajin Trump Barazanar da shugaban Amurka Donald Trump ya yi na…
  • wuceHukumar ƙwallon ƙafa ta Afrika ta yi martani kan ƙorafin tawagar Senegal
    by saviolasani1@gmail.com
    January 19, 2026
    wuceHukumar ƙwallon ƙafa ta Afrika ta yi martani kan ƙorafin tawagar Senegal Hukumar kwallon ƙafa ta Afrika (CAF) CAF ta…
  • Facebook
  • Instagram
  • X
  • YouTube
  • Amazon
Let’s keep in torch

Copyright 2026 — thenaijauntold.com. All rights reserved.
Scroll to Top
Get Latest News

Get the Latest News and Updates 

Stay informed with our daily/weekly newsletter : Global news, Nigerian News, and more!

Enter your email address

No thanks, I’m not interested!